9 công cụ kiểm tra DA cho website của bạn

Thảo luận trong 'Công Cụ SEO Backlink - SEO Tools' bắt đầu bởi chosonvn, 1/7/15.

Lượt xem: 4,485

1. Offline

chosonvn New Member

Diễn Đàn SEO  Trong khuôn khổ bài viết tôi xin giới thiệu đến các bạn những tool kiểm tra DA của website hiệu quả sau đây

1. MozBar

Một công cụ tuyệt vời của Moz

2. Bulk DA Results của SubmitShop
    Một điều tuyệt vời của Bulk DA Results là cho phép bạn kiểm tra DA của 100 URL cùng lúc.

3. Domain Authority Checker by Google the Planet
    Kiểm tra DA lên đến 100 URL cùng một lúc với công cụ này.

4. Domain Checker by OutReachr
    Kiểm tra Google PR, Domain authority, Moz rank, Links, IP, Country, Contact và Emails của tên miền. Bạn có thể kiểm tra lên đến 50 URL cùng một lúc. Ngoài ra, xuất kết quả nếu bạn muốn

5. Bulk SEOMoz Authority Checker
    Kiểm tra lên đến 100 địa chỉ URL về domain authority, page authority, Moz rank và Link[​IMG]

6. Domain Battle by WebSEO

Một công cụ tuyệt vời mà bạn có thể kiểm tra tất cả các số liệu SEO bao gồm tất cả các tên miền con trên một trang web.

7. Websiter Analyzer

Đây là một công cụ phức tạp hơn nhiều, để kiểm tra khá nhiều về một trang web bao gồm cả số lưu lượng truy cập từ quantcast, cạnh tranh, Alexa và backlinks, liên kết, DA, chỉ mục trang web vv trong một trang duy nhất.

8. Website Authority Checker by Designs Review

Công cụ này có một chút chậm chạp so với các công cụ khác, nhưng khá tốt. Về cơ bản nó sẽ so sánh một danh sách các số liệu như DA, backlinks như báo cáo của các công cụ SEO khác và cung cấp cho bạn một phân tích đơn giản.

9. Domain Authority Checker by SEORankSmart

Có lẽ một trong những công cụ nhanh nhất và nhanh nhẹn trong danh sách. Công cụ này kiểm tra DA và PA của website và hạn chế danh sách 10 URL, nhưng được các dữ liệu thực sự nhanh chóng

Nguồn vinaglue.edu.vn​

2. thuongdo07

thuongdo07 New Member
    • 1/6

Mình chủ yếu chỉ dùng Mozbar nhưng dạo nè rất chập chờn lúc hiển thị lúc không hiển thị :(

3. chosonvn

chosonvn New Member
    • 8/11

Nhược điểm của Mozbar là số lượng trang được index hạn chế (do bọ tìm kiếm sẽ không dò quét quá sâu) và không SEO hiệu quả các từ khóa dài.

4. nguyenvu51515

nguyenvu51515 New Member
    • 1/6

Mình cũng dùng Moz nè, rất tốt, bạn thuongdo07 chưa hiểu cách xài đấy, hiện giờ seo đa số mọi người đều dùng Moz để kiểm tra chất lượng web.

5. phungquangquang

phungquangquang Expired VIP
    • 16/23

Mình toàn check bằng spinediter. Hình như nó lấy thông qua moz thì phải. check hàng loạt nên ngon, Đỡ tốn thời gian.

: tool da